Agricultural Shade Net Greenhouse
  • Agricultural Shade Net Greenhouse - 0 Agricultural Shade Net Greenhouse - 0
  • Agricultural Shade Net Greenhouse - 1 Agricultural Shade Net Greenhouse - 1
  • Agricultural Shade Net Greenhouse - 2 Agricultural Shade Net Greenhouse - 2
  • Agricultural Shade Net Greenhouse - 3 Agricultural Shade Net Greenhouse - 3
  • Agricultural Shade Net Greenhouse - 4 Agricultural Shade Net Greenhouse - 4

Agricultural Shade Net Greenhouse

Babban aikace-aikacen gidan yanar gizo na inuwa na noma a cikin aikin gona shine kamar tarun inuwa mai iska, wanda ke ba da watsa haske da tunani, kwararar iska mara iyaka, tsawaita rayuwa, da ingantaccen aiki. Dawakai Takwas sun dage wajen isar da ingancin samfur na sama, suna ba da mafita ga ƙarshen-zuwa-ƙarshe da sabis mara misaltuwa ga abokan cinikinmu.

Aika tambaya

Bayanin Samfura

Babban amfani da gidan yanar gizo na inuwar noma a cikin aikin gona shine kamar tarun inuwa mai iska, wanda ke ba da watsa haske da tunani, iskar da ba ta da iyaka, tsawon rayuwa, da aiki mai dogaro.


Sigar Samfura

Sunan samfur

Agricultural Shade Net Greenhouse

Albarkatun kasa

100% Budurwa HDPE Resins tare da Aluminum Strip (Na zaɓi),
Polyester Strip. Tare da Ƙarin Kariyar Anti-UV

Daidaitaccen Nauyi

50 ~ 350 gm

Daidaitaccen Nisa

1m, 1.5m, 2m, 3m, 4m, 5m, 6m, 8m, Sauran size ne avabile kan bukatar

Daidaitaccen Tsayin

20m, 40m, 50m, 80m, 100m


Yawan Inuwa
(30% ~ 95%)

Yawan Inuwa

Ajiye makamashi

30%
55%
65%
75%
85%
95%

15%
20%
26%
30%
35%
40%

Tsawon Lokaci

Game da shekaru 3-5, max shekaru 10 a ƙarƙashin yanayin yanayi na yau da kullun da amfani

Akwai Launi

Black, Green, Dark Kore, Blue / Fari, Kore / Fari

Ana fitarwa zuwa

Spain, Japan, Itlay, Kanada, Amurka, Indonesia, Gabas ta Tsakiya da dai sauransu.

Lokacin Bayarwa

A

Kwanaki 20 Aiki Bayan Tabbatar da P.O.


Marufi

1.Kowace mirgine a cikin jakar filastik
2.Kowace pc a cikin jakar filastik
3.Abisa bukatar ku.


FAQ:

Tambaya: Shin ku masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?

A: Mu masana'anta ne. Mu ƙwararrun masana'anta ne waɗanda ke da ƙwarewar samarwa fiye da shekaru 14 akan kowane nau'in samfuran netting na filastik.


Q: Menene kayan samfuran ku?

A: Babban Maɗaukaki Polyethylene (HDPE) tare da daidaitawar UV.


Tambaya: Menene mafi ƙarancin adadin ku?

A: Kwancen 20ft na yau da kullun, Ko da yake a wasu lokatai mun samar da umarni don ƙasa da 20FCL, duk da haka, farashin rukunin na iya zama ɗan girma yayin la'akari da canza kayan aiki, canza kayan da aka canza da canza launin, bugu da sauran farashin saiti.


Tambaya: Ta yaya zan iya samun samfurin don duba ingancin ku?

A: Bayan tabbatar da farashin, zaku iya buƙatar samfuran don bincika ingancin mu. Samfurin kyauta a gare ku don bincika ƙira da inganci, matuƙar kuna iya ɗaukar jigilar kayayyaki. Don samfuran ƙira na musamman, yawanci yana ɗaukar kwanaki 7-10 don samun samfurin farko.


Tambaya: Yaya tsawon lokacin isar ku?

A: 25days -30 days na kwantena 40 ƙafa ɗayaZafafan Tags: Noma Shade Net Greenhouse, China, Masana'antu, Masu kaya, Masana'antu, Musamman, Samfurin Kyauta, A cikin Hannun jari, Anyi a China, Farashin, Dorewa, Inganci

Aika tambaya

Da fatan za a ji daɗin ba da tambayar ku a cikin fom ɗin da ke ƙasa. Za mu ba ku amsa a cikin sa'o'i 24.
We use cookies to offer you a better browsing experience, analyze site traffic and personalize content. By using this site, you agree to our use of cookies. Privacy Policy